สงสัยอันใด โปรดติดต่อ pandanuy@gmail.com

ทั้งเว็บเก่าและเว็บใหม่
เห็นป้ายว่างตรงไหน
ก็เมลล์มาเลยค่ะ นุ้ยจะติดต่อกลับไป
เลิกรับป้ายโฆษณาทุกชนิดค่ะ

กรุณาทำป้ายมาเองนะค่ะ ขนาดไฟล์ห้ามเกิน 150 KB นะค่ะ
ส่วนยาวกว้างดูตามตำแหน่งที่จะลง ได้เลย เขียนไว้หมดแล้วคะ
ห้ามโอนเงินมาก่อนนะค่ะ จนกว่าจะตกลงว่าคุณได้โฆษณาตรงนั้น
ไม่มีการจองก่อนด้วยค่ะ เบื่อตามแล้วเงียบหาย เสียเวลามากค่ะ
(ทางเรามีแบล๊คลิสแล้วนะค่ะ เพราะชอบมาจองแล้วเงียบ+ไม่จ่ายเงิน)

แพนด้านุ้ยดูแลเว็บดังต่อไปนี้เท่านั้น
เว็บเก่า www.nanaladycorner.com
เว็บใหม่ www.nanaladycorner.net
บล็อค www.pandanana.com

แบบฟอร์มสำหรับติดต่อโฆษณา
เป็นแบบฟอร์มไว้สำหรับติดต่อเท่านั้นค่ะ (ยังไม่ต้องโอนเงินมา เดี๋ยวค่อยโอนตอนได้คิวแล้ว)
ชื่อ เล่น :
ล็อคอิน : (ถ้ามี)
อีเมลล์ :
เบอร์โทร :
เว็บไซด์ : (ถ้าไม่มีอาจจะเป็นลิ้งค์กระทู้ที่ท่านขายของอยู่แล้ว)
สินค้าที่ท่าน จำหน่าย :
ช่วงระยะเวลาที่่ท่านอยากลงโฆษณา : (เช่น 1 พค.52 - 30 พค. 52)
ต้องการลงโฆษณาเว็บใด 1.เว็บเก่า 2.เว็บใหม่

ตำแหน่งที่ต้องการเช่าโฆษณา :

การแก้ไขป้ายโฆษณา เฉพาะเว็บเก่า www.nanaladycorner.com (212Cafe)
เปลี่ยนป้ายได้เดือนละ 1 ครั้งเท่านั้น
แนะนำสำหรับลูกค้าที่ชอบเปลี่ยนป้ายบ่อยๆ เพื่อความน่าสนใจต่อผู้พบเห็นโฆษณา
ถ้าอยากเปลี่ยนป้ายบ่อยๆ โดยไม่ต้องผ่านนุ้ย
ให้ท่านนำป้ายไปใส่เป็นสินค้าในร้านของท่าน แล้วก็อป URL ป้ายมาให้นุ้ยนะค่ะ
แล้วเวลาท่านอยากเปลี่ยนป้าย ท่านก็ EDIT ป้ายในร้านของท่านค่ะ(ป้ายเดิมนั่นแหละ)
ป้ายจะเปลี่ยนให้เองในเว็บชมพู เสียเวลาตอนแรกนิดหน่อย แต่เวิร์คมากเลย ^^~

การแก้ไขปักหมุด

-เว็บเก่า เปลี่ยนได้เดือนละ 1 ครั้งเช่นกัน เมลล์ URL กระทู้ของท่านมานะค่ะ
-เว็บใหม่ ท่านสามารถ Edit กระทู้ได้เอง ตลอด 24 ชั่วโมง เพียงแค่ล็อคอินก่อนสร้างกระทู้

เงื่อนไขการรับกระทู้ปักหมุด
นุ้ยจะไม่รับร้านที่ขายซ้ำกับลูกค้าเดิมนะค่ะ

งดรับกระทู้ปักหมุด เว็บเก่า (212cafe) เพราะเต็มแล้วค่ะ
ตอนนี้ที่นุ้ยจะไม่รับไว้พิจารณาเลย มีดังนี้
คอนแทคเลนส์ตาโตทุกรูปแบบ, พรีออเดอร์สินค้าแฟชั่นจากไต้หวัน ฮ่องกง,
พรีออเดอร์และไม่พรีออเดอร์จากเกาหลี เช่น Etude Skinfood เสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้าฯลฯ,
อาหารเสริมพวกลดน้ำหนัก ผิวขาว , ยาลดนน.รีดิว, อุปกรณ์นวดหน้า ,ครีมหน้าใส-ครีมทาตัวขาวทุกแบรนด์ ,
แปรงMMU-เมคอัพMMU , สกินแคร์แบรนด์เนมทุกยี่ห้อ
เสื้อผ้าแฟชั่นแบบต่างๆ
อันนี้นุ้ยแปะรูปปัจจุบันให้ดู ว่ามีขายอะไรบ้างแล้ว

แจ้งข่าว 8 มิย. 53 กระืูทู้ปักหมุดเว็บใหม่ ว่าง 6 ตำแหน่ง

ถ้าสนใจจองคิวได้จ้ะ กรอกแบบฟอร์ม ส่งมาทางอีเมลล์ pandanuy@gmail.com
เมื่อมีเมลล์ตกลงกลับว่าได้คิวท่านแล้ว โอนเงินภายใน 2 วันนะค่ะ มิฉะนั้นถือว่าสละสิทธิ์
เรียนลูกค้าประเภทนี้นะค่ะ รูปที่โชว์หน้าเว็บ คือรูปที่ท่านใส่เป็นรูปแรกในกระทู้ท่านค่ะ
ถ้าอยากให้สวยๆ ก็เตรียมรูป 60*60 พิกเซลไว้ก่อนจะดีค่ะ
ส่วนคนที่อยากแก้รูปเดิม ก็ให้โมดิฟาย แล้วลบรูปในกระทู้ทิ้งทั้งหมดก่อน กดSubmit 1ครั้ง
เสร็จแล้วโมดิฟายอีกรอบ ใส่รูปที่ต้องการลงไปเป็นรูปแรกนะค่ะ แล้ว
Submit อีกทีนึงค่ะ

งดรับกระทู้ปักหมุดในเว็บเก่าคะ
Mobile.083-6110026

เวลาทำการ จันทร์-ศุกร์ 11.00-18.00น.
หยุดวันเสาร์-อาทิตย์ และหยุดตามวันหยุดเทศกาลด้วยคะ

หมายเหตุ
1.กรณีจองคิวโฆษณา หลังจากตอบตกลงกันแล้ว ต้องโอนเงินภายใน 2 วันนะค่ะ มิฉะนั้นถือว่าสละสิทธิ์
2.กรณีทำป้ายมาเอง ขนาดไฟล์ไม่เกิน 150KB นะค่ะ
3.โอนเงินแล้วนุ้ยเริ่มนับวันถัดไปเลยนะค่ะ สมมุติโอนเงินมา 1 สค.
เริ่มคิดโฆษณาในวันที่ 2 สค. 52 ไม่ว่าจะส่งป้ายช้า ก็ไม่มีผ่อนผันนะค่ะ เข็ดแล้วคะ เจอปัญหานี้บ่อยมากๆ
โอนเงินแล้วแจ้งด้วยนะค่ะ ทางอีเมลล์ pandanuy@gmail.com
หรือ sms มาก็ได้ ที่เบอร์ 083-6110026
แจ้งยอดเงิน/ธนาคารที่โอน/วันที่โอน / ชื่อร้าน มาด้วยนะจ้ะ

ที่ให้อีเมลล์แจ้งหรือsmsมา เพราะว่านุ้ยเคยเจอลูกค้าโทรมา
พอถามชื่อร้านก็ไม่มี ลิ้งค์ร้านก็ไม่มี แต่ให้นุ้ยทำป้ายโฆษณาให้ด้วย
ถามว่าเมลล์มาหรือยัง ตอบว่าเมลล์ไปแล้วคะ...
กลับมาเช็ึคที่บ้าน ก็ไม่เห็นมีเมลล์ลูกค้าคนนั้น (น่าจะส่งมานานหลายวันแล้ว)
แล้วนุ้ยจะติดต่อยังไงคะเนี่ยะ?? เบอร์โทร คนก็โทรมาหาทุกวัน
ไม่รู้เบอร์ไหนแล้วคะเนี่ยะ เบอร์ทับๆ กันหมดเลยอ่ะ - -"
แล้วที่สำคัญบางทีเราขับรถอยู่ หรือไปทำธุระอยู่ เราก็ไม่สะดวกมาจดรายละเอียดอะคะ
ขอโทษที่ทำให้ลำบาก แต่จำเป็นจริงๆ อะคะ แจ้งเป็นลายลักษณ์อักษรจะดีกว่า

หากนุ้ยติดต่อลูกค้าท่านใด เรื่องได้สิ็ทธิ์ลงโฆษณา (ติดต่อทางอีเมลล์)
ต้องติดต่อนุ้ยกลับภายใน 2 วันนะค่ะ มิฉะนั้นถือว่าท่านสละสิทธิ์

และเมื่อตกลงกันแล้วว่าได้ลงโฆษณา ท่านต้องโอนเงินภายใน 2 วันหลังจากตกลง
(รวมทั้งหมดก็คือ ติดต่อ 2 วัน + โอนเงิน 2 วัน = ให้เวลา 4 วัน)
เพราะเจอลูกค้าแบบว่าขอลงวันนั้นวันนี้ หรือไม่ก็ติดต่อว่าได้ลงโฆษณาแล้ว
ก็เงียบหายไปอาทิตย์นึง หรือนานกว่านั้น แล้วโผล่มาบอกว่าโอนเงินแล้วนะค่ะ!!! ลงป้าย/ปักหมุดให้ด้วยนะคุณนุ้ย ....

ลงโฆษณานะค่ะ เหมือนเช่าแผงขายของตามตลาด ก็ต้องมีฟิกซ์เรื่องเวลาตามตกลงกันไำว้
แล้วอีกอย่้าง ลูกค้าท่านอื่นเขาก็รอคำตอบจากคุณด้วยเช่นกันค่ะ อย่ารีรอหรือลีลานาน อดนะจ้ะ

การนับวันโฆษณา
กรณีทำป้ายมาเอง (ส่งป้ายมาทางอีเมลล์)
-ถ้าโอนเงินก่อน 19.00น. โมงเย็น เริ่มนับตั้งแต่วันโอนเงินนะค่ะ เช่น
โอนเงินเมื่อ 1 มค. 52 ลง 3 เดือน ก็คือจะหมดวันที่ 30 มีค. 52 (จะเอาป้ายออกหลังเที่ยงคืนวันที่ 30 มีค. 52)
-ถ้าโอนเงินหลัง 22.00น. นับวันถัดไปคะ
ที่ต้องกำหนดแบบนี้ เพราะเจอบ่อยคะ ส่งป้ายช้า แล้วจะให้เราเริ่มนับวันที่ติดป้าย ....
รู้สึกจะไม่ค่อยยุติธรรมนะค่ะ เพราะเราก็ยืดเวลาโอนเงิน เวลาติดต่อให้แล้วตั้ง 4 วัน
ส่วนมากส่งช้ากันเป็นอาทิตย์คะ นุ้ยเจอเคสนี้บ่อยมาก เห็นใจกันด้วยนะค่ะ

กรณีอยากลงโฆษณา
จุดสำคัญ รบกวนลูกค้ากรอกแบบฟอร์มไว้นะค่ะ แล้วก็อปส่งมาทางอีเมลล์ pandanuy@gmail.com

ตารางแจ้งวันโฆษณาแต่ละเดือน ตอบไม่ได้ว่าโฆษณาจะว่างเมื่อไร จนกว่าลูกค้าเดิมจะยืนยันว่าไม่ต่อโฆษณาแล้ว

Pam2.gifFD-Miracle.gifvanilladress-125125.gifAnglecream.gifA120x120.gif
banner120-Jong.gifFuji1.gifbanner-clicktokorea.gifth_bannerharmony.gifbanner_SS1.gif
mylovelyday banner2.gifRainbow.gifsukashu-banner1.gifiLoveChic-02.gifHappyDoll.gif
adwelove.gifbeautycrameonline.gifsmall-banner1.gifFacial.gifNSLab.gif